Jo Jin-Ho
Jo Jin-Ho (thường được gọi là JO JİN HO) là hậu vệ phải, tiền vệ phòng ngự, tiền vệ trung tâm lệch phải người Korea Republic, sinh ngày 10/07/2003 (23 tuổi). Anh cao 169 cm, nặng 67 kg. Hiện tại JO JİN HO khoác áo Batman Petrolspor football club tại giải 1. Lig. Chỉ số đánh giá hiện tại của anh là 80, thuộc nhóm hậu vệ phải, tiền vệ phòng ngự, tiền vệ trung tâm lệch phải.
JO JİN HO
72
PAC
68
SHO
80
PAS
72
DRI
62
DEF
68
PHY
Tên
JO JİN HO
Tuổi
23 (Jul 10, 2003)
Vị trí
D(R)
DM
M(RC)
Quốc gia
Giải đấu
Cao
169 cm
Nặng
67 kg
Chân thuận
Phải
Số áo
6
Màu tóc
Đen
kiểu tóc
Ngắn
Đồng đội
JO JİN HO và các cầu thủ Korea Republic
Kim Min-Jae
Son Heung-Min
Lee Kang-In
Lee Jae-Sung
Hwang In-Beom
Jeong Woo-Yeong
Oh Hyeon-Gyu
Jens Castrop
Seol Young-Woo
Hwang Hee-Chan
Hong Hyun-Seok
Lee Han-Beom
Đồng đội của JO JİN HO tại Batman Petrolspor football club
Matheus Dória Macedo
Sergio Duvan Córdova Lezama
Pedro Henrique Oliveira Dos Santos
Mickaël Biron
Çaglar Sahin Akbaba
Emirhan Aydoğan
Bernardo Martins De Sousa
Oguz Gürbulak
Ömürcan Artan
Mucahid Albayrak
Metehan Mert
Omar İmeri
Sự nghiệp câu lạc bộ của JO JİN HO
| Ngày | Câu lạc bộ | Chỉ số |
|---|---|---|
| Jul 19, 2026 | BATMAN PETROLSPOR | 80 |
| Jul 18, 2026 | BATMAN PETROLSPOR | 78 |
| Jul 14, 2026 | KONYASPOR | 78 |
| Jan 28, 2026 | KONYASPOR | 78 |
| Jul 17, 2025 | KONYASPOR | 77 |
| Jul 8, 2025 | FENERBAHçE SK | 77 |
| Jun 2, 2025 | FENERBAHçE SK | 77 |
| Jun 1, 2025 | FENERBAHçE SK | 77 |
| Dec 23, 2024 | FENERBAHçE SK | 77 |
| Dec 16, 2024 | FENERBAHçE SK | 75 |
| Aug 6, 2024 | FENERBAHçE SK | 75 |
| Jul 2, 2024 | FENERBAHçE SK | 75 |
| Jun 2, 2024 | FENERBAHçE SK | 75 |
| Jun 1, 2024 | FENERBAHçE SK | 75 |
Câu hỏi thường gặp về JO JİN HO
- JO JİN HO đang thi đấu cho câu lạc bộ nào?
- Jo Jin-Ho hiện đang khoác áo Batman Petrolspor football club tại giải 1. Lig.
- JO JİN HO sinh năm bao nhiêu?
- Jo Jin-Ho sinh ngày 10/07/2003, hiện 23 tuổi, mang quốc tịch Korea Republic.
- JO JİN HO cao bao nhiêu?
- Jo Jin-Ho cao 169 cm và nặng 67 kg.
- JO JİN HO thi đấu ở vị trí nào?
- Jo Jin-Ho thi đấu ở vị trí hậu vệ phải, tiền vệ phòng ngự, tiền vệ trung tâm lệch phải, với chỉ số đánh giá hiện tại là 80.