Kobe André Hernández-Foster
Kobe André Hernández-Foster (thường được gọi là HERNÁNDEZ FOSTER) là tiền vệ phòng ngự, tiền vệ trung tâm người United States, sinh ngày 26/06/2002 (24 tuổi). Anh cao 173 cm, nặng 70 kg. Hiện tại HERNÁNDEZ FOSTER khoác áo Detroit City football club tại giải USL League One. Chỉ số đánh giá hiện tại của anh là 76, thuộc nhóm tiền vệ phòng ngự, tiền vệ trung tâm.
HERNÁNDEZ FO
58
PAC
56
SHO
71
PAS
64
DRI
79
DEF
79
PHY
Tên
HERNÁNDEZ FOSTER
Tuổi
24 (Jun 26, 2002)
Vị trí
DM
M(C)
Quốc gia
Giải đấu
Đội
Cao
173 cm
Nặng
70 kg
Chân thuận
Trái
Số áo
22
Màu tóc
Đen
kiểu tóc
Cắt ngắn
Đồng đội
HERNÁNDEZ FOSTER và các cầu thủ United States
Christian Mate Pulišić
Weston James Earl Mckennie
Antonee Robinson
João Lucas De Souza Cardoso
Folarin Jerry Balogun
Malik Leon Tillman
Tyler Shaan Adams Richard Willams
Yunus Dimoara Musah
Christopher Jeffrey Richards
Sergiño Gianni Dest
Timothy Tarpeh Weah
Ricardo Daniel Pepi
Đồng đội của HERNÁNDEZ FOSTER tại Detroit City football club
Chisom Egbuchulam
Darren Smith
Kian Paul James Williams
Callum Montgomery
Ryan Anthony Williams
👤
Alasanne Ates Diouf
👤
Preston Tabort Etaka
Aedan Stanley
Rio Hope-Gund
Benjamin James Morris
Matthew Knox
Derrick Nicholas Silva
Sự nghiệp câu lạc bộ của HERNÁNDEZ FOSTER
| Ngày | Câu lạc bộ | Chỉ số |
|---|---|---|
| Jan 21, 2026 | DETROIT CITY | 76 |
| Aug 27, 2025 | DETROIT CITY | 76 |
| Aug 1, 2025 | DETROIT CITY | 76 |
| Jul 31, 2025 | LAS VEGAS LIGHTS | 76 |
| Mar 9, 2024 | BIRMINGHAM LEGION | 76 |
| Feb 10, 2024 | HAMKAM | 76 |
| May 27, 2023 | HAMKAM | 76 |
| May 22, 2023 | HAMKAM | 73 |
| May 1, 2023 | HAMKAM | 73 |
| Oct 13, 2022 | HAMKAM | 73 |
| Apr 7, 2022 | HAMKAM | 65 |
| Dec 2, 2021 | HAMKAM | 65 |
| Sep 2, 2021 | VFL WOLFSBURG | 65 |
| Jul 21, 2021 | VFL WOLFSBURG | 65 |
Câu hỏi thường gặp về HERNÁNDEZ FOSTER
- HERNÁNDEZ FOSTER đang thi đấu cho câu lạc bộ nào?
- Kobe André Hernández-Foster hiện đang khoác áo Detroit City football club tại giải USL League One.
- HERNÁNDEZ FOSTER sinh năm bao nhiêu?
- Kobe André Hernández-Foster sinh ngày 26/06/2002, hiện 24 tuổi, mang quốc tịch United States.
- HERNÁNDEZ FOSTER cao bao nhiêu?
- Kobe André Hernández-Foster cao 173 cm và nặng 70 kg.
- HERNÁNDEZ FOSTER thi đấu ở vị trí nào?
- Kobe André Hernández-Foster thi đấu ở vị trí tiền vệ phòng ngự, tiền vệ trung tâm, với chỉ số đánh giá hiện tại là 76.