Marius Van Mil
Marius Van Mil (thường được gọi là VAN MIL) là tiền đạo lệch trái người Netherlands, sinh ngày 20/03/2002 (24 tuổi). Anh cao 178 cm, nặng 74 kg. Hiện tại VAN MIL khoác áo Excelsior Maassluis football club tại giải Tweede Divisie. Chỉ số đánh giá hiện tại của anh là 71, thuộc nhóm tiền đạo lệch trái.
VAN MIL
66
PAC
63
SHO
74
PAS
69
DRI
49
DEF
56
PHY
Tên
VAN MIL
Tuổi
24 (Mar 20, 2002)
Vị trí
AM
F(LC)
Quốc gia
Giải đấu
Cao
178 cm
Nặng
74 kg
Chân thuận
Trái
Số áo
30
Màu tóc
Nâu
kiểu tóc
Ngắn
Đồng đội
VAN MIL và các cầu thủ Netherlands
Virgil Van Dijk
Frenkie De Jong
Denzel Justus Morris Dumfries
Tijjani Martinus Jan Reijnders Lekatompessy
Ryan Jiro Gravenberch
Cody Mathès Gakpo
Jurriën David Norman Timber
Donyell Malen
Micky Van De Ven
Xavier Quentin Shay Simons
Jeremie Agyekum Frimpong
Matthijs De Ligt
Đồng đội của VAN MIL tại Excelsior Maassluis football club
Sự nghiệp câu lạc bộ của VAN MIL
| Ngày | Câu lạc bộ | Chỉ số |
|---|---|---|
| Jan 2, 2024 | EXCELSIOR MAASSLUIS | 71 |
Câu hỏi thường gặp về VAN MIL
- VAN MIL đang thi đấu cho câu lạc bộ nào?
- Marius Van Mil hiện đang khoác áo Excelsior Maassluis football club tại giải Tweede Divisie.
- VAN MIL sinh năm bao nhiêu?
- Marius Van Mil sinh ngày 20/03/2002, hiện 24 tuổi, mang quốc tịch Netherlands.
- VAN MIL cao bao nhiêu?
- Marius Van Mil cao 178 cm và nặng 74 kg.
- VAN MIL thi đấu ở vị trí nào?
- Marius Van Mil thi đấu ở vị trí tiền đạo lệch trái, với chỉ số đánh giá hiện tại là 71.